AEG uppþvottavél FBB84707PM Stál
199,990 kr.
Twinkly Jólasería String 100 ljós RGB
10,490 kr.
AEG uppþvottavél FSK93718P
259,990 kr.
Vörunr.
911438491
Vöruflokkar: Allar vörur, Heimilistæki, Innbyggðar/klæðanlegar, Uppþvottavélar
Vörulýsing
Tæknilegar upplýsingar
| Gerð | Innbyggivél, gert ráð fyrir innréttingarhurð |
| Sería | 9000 |
| Innbyggimál í mm minnst/mest (HxBxD) | 820-900x600x560 |
| Mál í mm (HxBxD) | 818x596x560 |
| Hurðarhæð minnst/mest í mm | 670 – 825 |
| Hurðarþyngd minnst/mest í kg | 1,5 – 10,0 |
| Orkuflokkur | C |
| Orkunotkun á 100 þvottum | 75 kwst |
| Hljóðflokkur | B 39 dB |
| Fjöldi þvottakerfa | 7 |
| Fjöldi hitastiga | 4 |
| Vatnsnotkun pr. þvott | 11 L |
| Þvær borðbúnað fyrir | 14 manns |
| ComfortLift | Já |
| Útdraganleg hnífaparagrind | Já |
| ComfortRails | Já |
| TimeBeam | Já |
| Ljós inni í vélinni | Já |
| Sjálfvirk slökkvun | Já, 10 mín. eftir að þvotti lýkur |
| AirDry þurrkun | Já, opnar vélina að loknum þvotti/þurrki |
| SprayZone | Nei |
| Tímaval | Já, hægt að seinka gangsetningu um allt að 24 klst |
| Fjöldi vatnsarma | 3 |
| Vatnsöryggi | Já, Agua Control lekavörn á vatnsslöngu |
| Lengd affallsbarka í mm | 1800 |
| Lengd inntaksslöngu í mm | 1800 |
| Öryggi | 10 amper |
Additional information
| Weight | 50 kg |
|---|---|
| Dimensions | 55 × 60 × 82 cm |
Fyrirspurn um vöru
Fyrirspurn um vöru
Tengdar vörur
Fumagalli Lucia
2,990 kr.
Remington ProLuxe Krullujárn
9,990 kr.
Levenhuk Sherman Pro 10×42 sjónauki
33,990 kr.
Levenhuk Sherman PRO er flaggskip Sherman línunar. Sherman PRO línan er hönnuð fyrir ferðalanga, fólk sem stundar mikla útiveru og atvinnumenn. Einstaklega vítt sjónsvið og hágæða BaK-4 fjölhúðaðar linsur sjá til þess að öll mynd verður sérstaklega skýr og flott. 100% vatnsheld hönnun, sérstaklega sterk gúmmískel sem er fyllt með nitri verja glerin fyrir snjó, regni, þoku og öðrum veðurskilyrðum.
Stækkun: 10x
Tegund linsu: BaK-4 - Fully Multi-Coated
Þvermál linsu: 42mm
Sjónsvið: 6,5°
Þyngd: 0,82 Kg
Fylgir: Taska, hálsband, hreinsiklútur, leiðbeiningabæklingur
Bosch handþeytari MFQ4020
10,900 kr.

