AEG Uppþvottavél FBB63647PM FS
159,990 kr.
AEG Uppþvottavél FSE32407Z 45cm innbyggð
159,990 kr.
AEG þvottavél LR624L14P 10kg
149,990 kr.
Vörunr.
914915718
Vöruflokkar: AEG Þvottavélar, Allar vörur, Heimilistæki, Þvottavélar
Vörulýsing
| Mesta þyngd þvotts | 10 Kg |
| Sería | 6000 |
| Stærð frístandandi í mm (HxBxD) | 850X600x660 |
| Litur | Hvítur |
| Hurðaropnun | 33 cm |
| Orkuflokkur | A |
| Orkunotkun á 100 þvotta | 51 kwst |
| Vinduhraði mest | 1400 snúningar á mínútu. |
| Þeytivinduafköst | B |
| Afgangsraki | 53.5% |
| Þvottahæfni | A |
| Vatnsnotkun | 53L |
| Tromla rúmmál | 68,6L |
| Innbyggður hitastillir | Kalt til 95°C. |
| Hljóðflokkur | B, 76 dB við þeytivindu |
| Vatnsöryggi | Já, AQUA-CONTROL öryggiskerfi gegn leka. |
| Barnalæsing | Já, hurð og stjórnborð eru læst við þvott. |
| Tímaval | Hægt að seinka gangsetningu um allt að 20 klukkustundir. |
| Sjálfvirkur skammtari fyrir þvottaefni | Nei |
| Kolalaus mótor | Já |
| Vatnsslanga, lengd í mm | 1500 |
| Frárennslisslanga lengd í mm | 1450 |
| Snúrulengd í mm | 1800 |
| Öryggi | 10 amper |
Additional information
| Weight | 80 kg |
|---|---|
| Dimensions | 63 × 60 × 85 cm |
Fyrirspurn um vöru
Fyrirspurn um vöru
Tengdar vörur
Rommelsbacher ER 400 eggjaseyðir
10,990 kr.
Philips Moire LED 6W
3,385 kr.
Unilamp Luzense ÁF Kube
17,990 kr.
Fallegt kubbaljós með LED ljósgjafa og stillanlegri ljósdreifingu
Hægt að nota bæði inni og úti, 2x3W LED, 2700K, 305lm, IP55, 110x110mm, Hvítt
Eiginleikar:Tegund: VeggljósGerð: ÁfelltMálspenna: 240 VStyrkleiki: 2x3 WLjósmagn: 305 lmVarnarflokkur: IP55Litarhitastig: 2700 K°Ljósgerð: LEDHæð: 110 mmBreidd: 110 mmDýpt: 110 mmEinangrunarflokkur: Class IILitur: HvíttLíftími díóðu: 50.000 klst.
Remington Travel Dryer hárblásari 1400w
4,490 kr.
Levenhuk Sherman Pro 10×42 sjónauki
33,990 kr.
Levenhuk Sherman PRO er flaggskip Sherman línunar. Sherman PRO línan er hönnuð fyrir ferðalanga, fólk sem stundar mikla útiveru og atvinnumenn. Einstaklega vítt sjónsvið og hágæða BaK-4 fjölhúðaðar linsur sjá til þess að öll mynd verður sérstaklega skýr og flott. 100% vatnsheld hönnun, sérstaklega sterk gúmmískel sem er fyllt með nitri verja glerin fyrir snjó, regni, þoku og öðrum veðurskilyrðum.
Stækkun: 10x
Tegund linsu: BaK-4 - Fully Multi-Coated
Þvermál linsu: 42mm
Sjónsvið: 6,5°
Þyngd: 0,82 Kg
Fylgir: Taska, hálsband, hreinsiklútur, leiðbeiningabæklingur
