AEG ÞVOTTAVÉL LR734H86L 8KG 1600SN
169,990 kr.
Vörunr.
914501404
Vöruflokkar: AEG Þvottavélar, Allar vörur, Heimilistæki, Þvottavélar
Vörulýsing
| Mesta þyngd þvotts | 8 Kg |
| Sería | 7000 |
| Stærð frístandandi í mm (HxBxD) | 850X600x660 |
| Litur | Hvítur |
| Hurðaropnun | 33 cm |
| Orkuflokkur | A |
| Orkunotkun á 100 þvotta | 42 kwst |
| Vinduhraði mest | 1600 snúningar á mínútu. |
| Þeytivinduafköst | A |
| Afgangsraki | 44.9% |
| Þvottahæfni | A |
| Vatnsnotkun | 42L |
| Tromla rúmmál | 60L |
| Innbyggður hitastillir | Kalt til 95°C. |
| Hljóðflokkur | B, 75 dB við þeytivindu |
| Vatnsöryggi | Já, AQUA-CONTROL öryggiskerfi gegn leka. |
| Barnalæsing | Já, hurð og stjórnborð eru læst við þvott. |
| Tímaval | Hægt að seinka gangsetningu um allt að 20 klukkustundir. |
| Sjálfvirkur skammtari fyrir þvottaefni | Nei |
| Kolalaus mótor | Já |
| Vatnsslanga, lengd í mm | 1500 |
| Snúrulengd í mm | 1620 |
| Öryggi | 10 amper |
Additional information
| Weight | 80 kg |
|---|---|
| Dimensions | 63 × 60 × 85 cm |
Fyrirspurn um vöru
Fyrirspurn um vöru
Tengdar vörur
Philips Moire LED 6W
3,385 kr.
Philips Moire LED 16W
5,990 kr.
Remington Travel Dryer hárblásari 1400w
4,490 kr.
Remington ProLuxe Krullujárn
9,990 kr.
Bosch töfrasproti MSM66150 – 600W
Kraftmikill 600 W töfrasproti.Hljóðlátur og laus við titring.Fellur vel í hendi.
Aukakrafts-hnappur.
Auðveldlega losanlegur neðri hluti úr ryðfríu stáli sem má vélþvo.Auðvelt að þrífa.Hnífur úr ryðfríu stáli.Skál með loki fylgir með, má vélþvo.Hakkari með hníf úr ryðfríu stáli fylgir með.Þeytari úr ryðfríu stáli, má vélþvo.
Bosch töfrasproti MSM24500 – 400W
11,900 kr.
AirForce Eyjuháfur Luna Svartur
89,900 kr.

