AEG Veggofn BEB352010M stál
109,990 kr.
Siemens spanhelluborð 80cm iQ500
199,900 kr.
AEG uppþvottavél FSE63607P
159,990 kr.
Ekki til á lager
Vörunr.
911434548
Vöruflokkar: Allar vörur, Innbyggðar/klæðanlegar, Uppþvottavélar
Vörulýsing
AguaControl lekavörn á vatnsslöngu
Tvöfaldur botn með flæðivörn
Tekur 13 manna stell
Hægt að seinka gangsetningu um allt að 24 klst
Skjár sem sýnir þvottakerfi og tímalengd
Hægt að lækka efri grind báðum megin með einu handtaki. Neðri grindur eru niðurfellanlegar
Hnífaparakarfa
Tvöfaldur botn með flæðivörn
Tekur 13 manna stell
Hægt að seinka gangsetningu um allt að 24 klst
Skjár sem sýnir þvottakerfi og tímalengd
Hægt að lækka efri grind báðum megin með einu handtaki. Neðri grindur eru niðurfellanlegar
Hnífaparakarfa
| Gerð | Innbyggivél, gert ráð fyrir innréttingarhurð (Slide) |
| Hurðarhæð min-max mm | 670-820 |
| Hurðarþyngd min-max kg | 1,5-10,0 |
| Innbyggimál minnst/mest hxbxd mm | 820-900x600x570 |
| Mál hxbxd mm | 818x596x550 |
| Lengd affallsbarka | 180cm |
| Lengd inntaksslöngu | 180cm |
| Orkuflokkur | D |
| Orkunotkun á 100 þvottum | 84 kwst |
| Vatnsnotkun | 10,5 L |
| Hljóðflokkur | B 44 dB |
| Þvottahæfni, index | 1.121 |
| Þurrkhæfni, index | 1.061 |
| Fjöldi þvottakerfa | 7, 4 hitastig |
| AirDry þurrkun | Opnar vélina að loknum þvotti/þurrki |
| ExtraDry þurrkun | Auka þurrkun sem hægt er að bæta við þvottakerfi |
| Extra Power | Kraftmeiri þvottur fyrir mjög óhreint |
| Sprayzone | Aukinn vatnskraftur á afmarkað svæði |
| Beam on Floor | Varpar ljósi (rautt/grænt) á gólfið |
| My Time | Með því að draga fingurinn yfir stjórnskjáinn ákveður þú lengd þvottakerfisins |
| Fjöldi úðara | 3 |
| Sjálfvirk slökkvun | 10 mín. eftir að þvotti lýkur |
Additional information
| Weight | 50 kg |
|---|---|
| Dimensions | 55 × 60 × 82 cm |
Fyrirspurn um vöru
Fyrirspurn um vöru
Tengdar vörur
Rommelsbacher ER 400 eggjaseyðir
10,990 kr.
Philips Moire LED 10W
3,490 kr.
Philips Moire LED 16W
5,990 kr.
Bosch Töfrasproti 600W
10,900 kr.
AirForce Eyjuháfur Luna Hvítur
89,900 kr.
AirForce Eyjuháfur Luna Svartur
89,900 kr.
