AEG Uppþvottavél FSE83827P Innbyggð.
219,990 kr.
Ekki til á lager
Vörunr.
911436408
Vöruflokkar: Allar vörur, Heimilistæki, Innbyggðar/klæðanlegar, Uppþvottavélar
Vörulýsing
Tæknilegar upplýsingar
AguaControl lekavörn á vatnsslöngu
Tvöfaldur botn með flæðivörn
Tekur 14 manna stell
Útdraganleg hnífaparagrind MaxiFlex
Passar fyrir allar sökkulhæðir
SensorLogic magnskynjunarkerfi
Satellite vatnsarmur
Fjöldi vatnsarma 3
Extra Power, Kraftmeiri þvottur fyrir mjög óhreint
My Time, Með því að draga fingurinn yfir stjórnskjáinn ákveður þú lengd þvottakerfisins
Hægt að seinka gangsetningu um allt að 24 klst
Skjár sem sýnir þvottakerfi og tímalengd
Hægt að lækka efri grind báðum megin með einu handtaki. Neðri grindur eru niðurfellanlegar
Tvöfaldur botn með flæðivörn
Tekur 14 manna stell
Útdraganleg hnífaparagrind MaxiFlex
Passar fyrir allar sökkulhæðir
SensorLogic magnskynjunarkerfi
Satellite vatnsarmur
Fjöldi vatnsarma 3
Extra Power, Kraftmeiri þvottur fyrir mjög óhreint
My Time, Með því að draga fingurinn yfir stjórnskjáinn ákveður þú lengd þvottakerfisins
Hægt að seinka gangsetningu um allt að 24 klst
Skjár sem sýnir þvottakerfi og tímalengd
Hægt að lækka efri grind báðum megin með einu handtaki. Neðri grindur eru niðurfellanlegar
| Gerð | Innbyggivél með ComfortLift, gert ráð fyrir innréttingarhurð (Slide) |
| Hurðarhæð min-max mm | 670-820 |
| Hurðarþyngd min-max kg | 1,5-10,0 |
| Innbyggimál minnst/mest hxbxd mm | 820-900x600x570 |
| Mál hxbxd mm | 818x596x550 |
| Lengd affallsbarka | 180cm |
| Lengd inntaksslöngu | 180cm |
| Orkuflokkur | D |
| Orkunotkun á 100 þvottum | 85 kwst |
| Vatnsnotkun | 11 L |
| Hljóðflokkur | B 44 dB |
| Þvottahæfni, index | 1.121 |
| Þurrkhæfni, index | 1.061 |
| Fjöldi þvottakerfa | 7, 4 hitastig |
| SprayZone | Nei |
| Beam on floor | Varpar rauðu/grænu ljósi á gólfið |
| Ljós inni í vélinni | Nei |
| ComforRails | Nei |
| Sjálfvirk slökkvun | 10 mín. eftir að þvotti lýkur |
| AirDry þurrkun | Opnar vélina að loknum þvotti/þurrki |
Additional information
| Weight | 50 kg |
|---|---|
| Dimensions | 55 × 60 × 82 cm |
Fyrirspurn um vöru
Fyrirspurn um vöru
Tengdar vörur
Rommelsbacher ST 1410 samlokugrill tvöfalt 1400w
14,990 kr.
Remington Travel Dryer hárblásari 1400w
4,490 kr.
Levenhuk Karma Pro 10×32 sjónauki
29,990 kr.
Levenhuk Karma PRO er flaggskip Karma línunar. Karma PRO línan er hönnuð fyrir ferðalanga, fólk sem stundar mikla útiveru og atvinnumenn. Einstaklega vítt sjónsvið og hágæða BaK-4 fjölhúðaðar linsur sjá til þess að öll mynd verður sérstaklega skýr og flott. 100% vatnsheld hönnun, sérstaklega sterk gúmmískel sem er fyllt með nitri verja glerin fyrir snjó, regni, þoku og öðrum veðurskilyrðum.
Stækkun: 10x
Tegund linsu: BaK-4 - Fully Multi-Coated
Þvermál linsu: 32mm
Sjónsvið: 5,8°
Þyngd: 0,94 Kg
Fylgir: Taska, hálsband, hreinsiklútur, leiðbeiningabæklingur
Bosch handþeytari MFQ4020
10,900 kr.
Rommelsbacher KG 1800 mínútugrill
18,990 kr.
Bosch töfrasproti MSM66150 – 600W
Kraftmikill 600 W töfrasproti.Hljóðlátur og laus við titring.Fellur vel í hendi.
Aukakrafts-hnappur.
Auðveldlega losanlegur neðri hluti úr ryðfríu stáli sem má vélþvo.Auðvelt að þrífa.Hnífur úr ryðfríu stáli.Skál með loki fylgir með, má vélþvo.Hakkari með hníf úr ryðfríu stáli fylgir með.Þeytari úr ryðfríu stáli, má vélþvo.
Airfoce Elica – 60cm
29,900 kr.
Gufugleypir 60cm.GrárÞunnur, útdraganlegurFyrir útblástur eða kolafilt (kolafilt fylgir ekki)Notar 2stk. kolafilt AIRF00189 eða 2stk.Til uppsetningar í efri skáp eða fyrir kryddhilluHljóð: 53-65db.Hámarks afköst: 410 m3/klst.3 hraðastillingarFitusía úr málmi sem hægt er að þvoLýsing: Tvær 20w halogen perurTækjamál í mm: 207x516x276 (421 útdregin) (HxBxD).ATH:Meðfylgjandi mynd sýnir 90cm. viftu.

