AEG Helluborð IKB84431FB Span
189,990 kr.
Samsung minniskort MicroSDHC 64GB
3,490 kr.
AEG Uppþvottavél FSK93847P Innbyggð
259,990 kr.
Ekki til á lager
Vörunr.
911438435
Vöruflokkar: Allar vörur, Innbyggðar/klæðanlegar, Uppþvottavélar
Vörulýsing
AguaControl lekavörn á vatnsslöngu
Tvöfaldur botn með flæðivörn
Tekur 14 manna stell
Útdraganleg hnífaparagrind MaxiFlex með ComfortRails
Passar fyrir allar sökkulhæðir
Stjórnborð með val á nokkrum tungumálum
SensorLogic magnskynjunarkerfi
Satellite vatnsarmur
Fjöldi vatnsarma 3
Extra Power, Kraftmeiri þvottur fyrir mjög óhreint
My Time, Með því að draga fingurinn yfir stjórnskjáinn ákveður þú lengd þvottakerfisins
Hægt að seinka gangsetningu um allt að 24 klst
Skjár sem sýnir þvottakerfi og tímalengd
Hægt að lækka efri grind báðum megin með einu handtaki. Neðri grindur eru niðurfellanlegar
Tvöfaldur botn með flæðivörn
Tekur 14 manna stell
Útdraganleg hnífaparagrind MaxiFlex með ComfortRails
Passar fyrir allar sökkulhæðir
Stjórnborð með val á nokkrum tungumálum
SensorLogic magnskynjunarkerfi
Satellite vatnsarmur
Fjöldi vatnsarma 3
Extra Power, Kraftmeiri þvottur fyrir mjög óhreint
My Time, Með því að draga fingurinn yfir stjórnskjáinn ákveður þú lengd þvottakerfisins
Hægt að seinka gangsetningu um allt að 24 klst
Skjár sem sýnir þvottakerfi og tímalengd
Hægt að lækka efri grind báðum megin með einu handtaki. Neðri grindur eru niðurfellanlegar
| Gerð | Innbyggivél með ComfortLift, gert ráð fyrir innréttingarhurð (Slide) |
| Hurðarhæð min-max mm | 670-820 |
| Hurðarþyngd min-max kg | 1,5-10,0 |
| Innbyggimál minnst/mest hxbxd mm | 820-900x600x570 |
| Mál hxbxd mm | 818x596x550 |
| Lengd affallsbarka | 180cm |
| Lengd inntaksslöngu | 180cm |
| Orkuflokkur | D |
| Orkunotkun á 100 þvottum | 85 kwst |
| Vatnsnotkun | 11 L |
| Hljóðflokkur | B 39 dB |
| Þvottahæfni, index | 1.121 |
| Þurrkhæfni, index | 1.061 |
| Fjöldi þvottakerfa | 7, 4 hitastig |
| SprayZone | Já |
| TimeBeam | Varpar þvottatímanum á gólfið |
| Ljós inni í vélinni | Já |
| ComfortRails | Efri grindur á kúlulegubrautum, mýkri og hljóðlátri |
| Sjálfvirk slökkvun | 10 mín. eftir að þvotti lýkur |
| AirDry þurrkun | Opnar vélina að loknum þvotti/þurrki |
Additional information
| Weight | 50 kg |
|---|---|
| Dimensions | 55 × 60 × 82 cm |
Fyrirspurn um vöru
Fyrirspurn um vöru
Tengdar vörur
Philips Moire LED 16W
5,990 kr.
Unilamp Luzense ÁF Kube
17,990 kr.
Fallegt kubbaljós með LED ljósgjafa og stillanlegri ljósdreifingu
Hægt að nota bæði inni og úti, 2x3W LED, 2700K, 305lm, IP55, 110x110mm, Hvítt
Eiginleikar:Tegund: VeggljósGerð: ÁfelltMálspenna: 240 VStyrkleiki: 2x3 WLjósmagn: 305 lmVarnarflokkur: IP55Litarhitastig: 2700 K°Ljósgerð: LEDHæð: 110 mmBreidd: 110 mmDýpt: 110 mmEinangrunarflokkur: Class IILitur: HvíttLíftími díóðu: 50.000 klst.
Bosch handþeytari MFQ4020
10,900 kr.
Bosch Töfrasproti 600W
10,900 kr.
Bosch töfrasproti MSM24500 – 400W
11,900 kr.
