WR-7 PLUS Natural Cherry
Sangean WR-7 PLUS sameinar tímalausa hönnun og nútímatækni í einstaklega fallegu og hljóðgóðu viðarhylki. Þrátt fyrir netta stærð býður tækið upp á góðan hljómburð með passíva hátalara og nýjustu Bluetooth 5.1 tækni. Fullkomið fyrir eldhús, svefnherbergi, skrifborð eða ferðalag. Helstu eiginleikar: FM útvarp með handvirkri stillingu Bluetooth 5.1 tenging – streymdu tónlist beint úr síma
Samsung 55″ Q7F4A QLED sjónvarp ( 2025 )
AEG Spanhelluborð I64KV443FB
Eiginleikar
| Vörumerki | AEG |
|---|---|
| Litur | Svartur |
| Tegund | Spanhelluborð |
| Wött (W) | 7200 |
| Sería | 6000 |
| Tækjamál HxBxD (cm) | 44,0 x 78,0 x 52,0 |
| Gatmál BxD (cm) | 75,0 x 49,0 |
| Módel númer | I84KV443FB |
| Þyngd (kg) | 11,4 |
| Lengd kapals | 150 cm |
| Gerð / Sería | Sniðbrún |
| Hella aftari vinstri, w/mm | 2300/3200W/210mm |
| Barnalæsing | Já |
| Boostervirkni | Já |
| Eftirhitagaumljós | Já |
| Hella fremri hægri, w/mm | 2300/3600W/240mm |
| Hella fremri vinstri, w/mm | 2300/3200W/210mm |
| Hægt að tengja saman hellur | Já |
| Hob2Hood | Já |
| Hægt að gera hlé á eldun | Já |
| WiFi | Nei |
| OptiHeat | Nei |
| Tímastillir | Já |
| Hella fyrir miðju w/mm | 2300/3200W/210mm |
| Strikamerki | 7332543987290 |
Ninja Ísvél Creami
Adler poppvél svört
Adler straujárn 3000W
Urbanista Palo Alto – Midnight Black
Galaxy A56 5G 128GB Graphite
Ummál og þyngd
Hæð: 162,2 mm
Vídd: 77,5 mm
Þyngd: 198 g
Stýrikerfi
Android
Skjár
Stærð: 6.7"
Týpa: Super AMOLED 120Hz
Upplausn: 1080 x 2340
PPI: 385
Rafhlaða
Týpa: 5000mAh
Minni
Innra minni: 128GB
Minniskort:
Vinnsluminni:
Myndavél
Auka myndavél: 12MP
Upplausn: 12MP/50MP/5MP
Hugbúnaður
Íslenska
Tölvupóstur
Annað
Örgjörvi:
Gagnatengingar
4G
NFC
3G



