AEG þvottavél LR624L14P 10kg
149,990 kr.
Electrolux Brauðrist E3T1-3ST Stál
9,990 kr.
AEG Uppþvottavél FSE32407Z 45cm innbyggð
159,990 kr.
Ekki til á lager
Vörunr.
911075043
Vöruflokkar: AEG hvítar uppþvottavélar, Allar vörur, Heimilistæki, Hvítar, Uppþvottavélar
Vörulýsing
Tæknilegar upplýsingar
| Gerð | Innbyggivél, gert ráð fyrir innréttingarhurð |
| Sería | 3000 AirDry |
| Innbyggimál í mm minnst/mest (HxBxD) | 820-900x450x550 |
| Mál í mm (HxBxD) | 818x446x550 |
| Hurðarhæð minnnst/mest í mm | 645 – 776 |
| Hurðarþyngd minnst/mest í kg | 2,0 – 6,0 |
| Orkuflokkur | E |
| Orkunotkun á 100 þvottum | 70 kwst |
| Hljóðflokkur | C 46 dB |
| Fjöldi þvottakerfa | 5 |
| Fjöldi hitastiga | 3 |
| Vatnsnotkun pr. þvott | 9,9 L |
| Þvær borðbúnað fyrir | 9 manns |
| Útdraganleg hnífaparagrind | Nei, hnífaparakarfa |
| ComfortRails | Nei |
| TimeBeam | Nei |
| Ljós inni í vélinni | Nei |
| Sjálfvirk slökkvun | Já, 10 mín. eftir að þvotti lýkur |
| AirDry þurrkun | Já opnar vélina að loknum þvotti/þurrki |
| SprayZone | Nei |
| Tímaval | Já, hægt að seinka gangsetningu um allt að 3 klst |
| Fjöldi vatnsarma | 2 |
| Vatnsöryggi | Já, Agua Control lekavörn á vatnsslöngu |
| Lengd affallsbarka í mm | 1500 |
| Lengd inntaksslöngu í mm | 1500 |
| Öryggi | 10amper |
Additional information
| Weight | 50 kg |
|---|---|
| Dimensions | 55 × 60 × 82 cm |
Fyrirspurn um vöru
Fyrirspurn um vöru
Tengdar vörur
Rommelsbacher ST 1410 samlokugrill tvöfalt 1400w
14,990 kr.
Rommelsbacher ST 710 samlokugrill
8,990 kr.
Rommelsbacher ER 400 eggjaseyðir
10,990 kr.
Fumagalli Lucia
2,990 kr.
Remington Travel Dryer hárblásari 1400w
4,490 kr.
Airfoce Elica – 60cm
29,900 kr.
Gufugleypir 60cm.GrárÞunnur, útdraganlegurFyrir útblástur eða kolafilt (kolafilt fylgir ekki)Notar 2stk. kolafilt AIRF00189 eða 2stk.Til uppsetningar í efri skáp eða fyrir kryddhilluHljóð: 53-65db.Hámarks afköst: 410 m3/klst.3 hraðastillingarFitusía úr málmi sem hægt er að þvoLýsing: Tvær 20w halogen perurTækjamál í mm: 207x516x276 (421 útdregin) (HxBxD).ATH:Meðfylgjandi mynd sýnir 90cm. viftu.

